IMC-101-S-SC: Industrial 10/100BaseT(X) to 100BaseFX Media Converter

Bán IMC-101-S-SC: Industrial 10/100BaseT(X) to 100BaseFX Media Converter
ID duy nhất : #282459
Giá : 10,000,00VND
Vị Trí :
Đăng trên : 20.05.2022 at 10:53
Hết hạn vào : Expired

Mô tả

IMC-101-S-SC Industrial 10/100BaseT(X) to 100BaseFX Media Converter, single-mode, SC fiber connector, 40km, 0 to 60°C của hãng Moxa-Taiwan được BKAII đang phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. IMC-101-S-SC được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng. Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh,…

Tính năng của sản phẩm:
10/100BaseT(X) auto-negotiation and auto-MDI/MDI-X
Link Fault Pass-Through (LFPT)
Power failure, port break alarm by relay output
Redundant power inputs
-40 to 75°C operating temperature range (-T models)
Designed for hazardous locations (Class 1 Div. 2/Zone 2, IECEx)

Chi tiết về sản phẩm: https://bkaii.com.vn/san-pham/moxa/imc-101-s-sc-industrial-10-100baset-x-to-100basefx-media-converter
———————-
Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:
Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
Website: bkaii.com.vn
Email: info@bkaii.com.vn

Thư viện Ảnh