SFS-7020-L31: 1000Base-SX Single-mode eXtended Range (XR) 20Km 1310nm Gigabit SFP transceiver

Bán SFS-7020-L31: 1000Base-SX Single-mode eXtended Range (XR) 20Km 1310nm Gigabit SFP transceiver
ID duy nhất : #282739
Giá : 10,000,00VND
Vị Trí :
Đăng trên : 08.06.2022 at 11:14
Hết hạn vào : 5 days, 0 hours, 51 min

Mô tả

SFS-7020-L31 1000Base-SX Single-mode eXtended Range (XR) 20Km 1310nm Gigabit SFP transceiver của hãng CTC-Union được BKAII đang phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. SFS-7020-L31 được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng… Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh…

Tính năng của sản phẩm:
SFP & SFP+ Multi-Source Agreement compliant
Single 3.3V power supply
Duplex or Simplex LC receptacle connector
Up to 10Gb/s bi-directional data links
Class 1 laser safety standard IEC825 compliant
Hot Pluggable
Lower power dissipation
Chi tiết về sản phẩm: https://bkaii.com.vn/san-pham/ctc-union/sfs-7020-l31-1000base-sx-single-mode-extended-range-xr-20km-1310nm-gigabit-sfp-transceiver

Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:
Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
Website: bkaii.com.vn
Email: info@bkaii.com.vn

Thư viện Ảnh